Hôm nay, 24 Tháng 5 2019 20:36

Múi giờ UTC + 7 Giờ

Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 1 bài viết ] 
Người gửi Nội dung
 Tiêu đề bài viết: Bí quyết luyện khí quả cầu ánh sáng
Gửi bàiĐã gửi: 18 Tháng 11 2015 08:15 

Bài này tặng cho các thành viên luyện khí tại Đà Nẵng nhằm phát triển phong trào. Công pháp đặc biệt này giúp việc chữa bệnh không chỉ giúp cho bản thân mà còn cho người khác. Người khác đọc được có thể vận dụng và quảng bá giúp ích cho mình và cho xã hội
Công pháp:
Bạn giữ tay đối nhau trước ngực giống như ôm một quả bóng, tay đặt ở một vị trí thoải mái và có thể thấp hay cao hoặc ở bất cứ một vị trí nào mà bạn cảm thấy thoải mái nhất, giữ khoảng cách giữa các ngón tay theo một đường thẳng và tạo ra một cảm giác thu - hút khí giữa các ngón tay và lòng bàn tay, dịch chuyển chậm các ngón tay, để cánh tay kết nối với các cơ quan trong cơ thể, năng lượng hoạt hóa sẽ đến, sẽ có nhiều năng lượng tham gia hơn bằng cách giữ tay ra xa nhau thì khi nguồn năng lượng mạnh sẽ thấy được cảm giác từ tính (quá trình này sẽ kích hoạt năng lượng từ đan điền), do đó, nó hình thành quả bóng năng lượng, sau đó bước tiếp theo là bạn cảm giác được nguồn năng lượng trở nên mạnh hơn và có thể phát sáng, bạn có thể sử dụng nguồn năng lượng đó cho mục đích chữa bệnh,
Bạn có thể di dời quả bóng năng lượng truyền đến não bộ, trái tim hoặc truyền đến chân và bạn có thể truyền cho người khác. Tập trung sử dụng bàn tay để cô đặc và tập trung vào mở rộng tâm trí của bạn… sau đó đến giai đoạn quý giá là áp dụng nó để chữa bệnh. Bàn tay với năng lượng quả cầu ánh sáng sẽ mang lại kết quả lớn để sử dụng chí ít cho gia đình và bản thân bạn.
Khi đạt hiệu quả hãy cùng trao đổi công pháp với mình nhé :lol: :lol: :lol:
Chúc may mắn

Ngoại tuyến

Hiển thị bài viết cách đây:  Sắp xếp theo  
Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 1 bài viết ] 

Múi giờ UTC + 7 Giờ

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào trực tuyến.1 khách.

Bạn không thể tạo chủ đề mới.
Bạn không thể trả lời bài viết.
Bạn không thể sửa những bài viết của mình.
Bạn không thể xóa những bài viết của mình.